
Lexi Vannucci jẹ́ onkọ́wé olóyè àti olùdarí ìmọ̀ nípa àwọn ìmọ̀ tuntun àti ìṣẹ́ owó (fintech). Pẹ̀lú ẹ̀kọ́ àkàwé ní ìṣàkóso ìmọ̀ ní ilé-ẹ̀kọ́ gíga Harvard, Lexi dapọ̀ ìmọ̀ ẹ̀kọ́ rẹ pẹ̀lú ìmọ̀ ìtàn, ń fún àwọn olùkà rẹ ní ìmọ̀ tó jinlẹ̀ nípa ilẹ̀ ayé àkọsílẹ̀. Lẹhin ti yáyà ẹ̀kọ́ rẹ ní Vellum & Jolt Technologies, níbi tó ti ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí onímọ̀ fintech, Lexi ti dáàbò bo irisi tó lágbára nípa àwọn ìmúlòlùú àti ìgbésẹ̀ tuntun tí ń ṣe àfiyèsí àjọyọ̀ owó lọ́jọ́ iwájú. Àwọn àkọọlẹ̀ rẹ, tí a ti fi hàn nínú ohun èlò iṣẹ́ tó yàtọ̀, ń fúnni ní iwoye àti àlẹmọ̀ nípa ìbáṣepọ̀ ìmọ̀ àti owó, tí ń jẹ́ kí àwọn koko-ọrọ ṣòro ríran di ohun tó rọrùn àti tó yẹ. Pẹlu ifẹ́ tó lágbára fún láti fun àwọn ènìyàn àti ilé-ìṣẹ́ ní agbára nípasẹ̀ ìmọ̀, Lexi ń bá a lọ ní àwùjọ tuntun nínú fintech gẹ́gẹ́ bí ó ṣe mú àfihàn ti ilé iṣẹ́ tí ń yí padà yíyí.